Change
  1. Audiovnclub vừa nâng cấp lên phiên bản mới.
    - Trong quá trình sử dụng nếu bạn gặp lỗi vui lòng report tại đây. BQT sẽ cố gắng xử lý nhanh nhất có thể cho bạn.
    - Nếu bạn chưa có tài khoản vui lòng đăng ký
    - Nếu bạn đã có tài khoản và khi login vào nhận được thông báo sai mật khẩu, vui lòng sử dụng chức năng quên mật khẩu.

NHO CAC BAC XEM HO EM CAP LOA COT DINACO

Discussion in 'Loa Mỹ' started by tuananh1978, Apr 18, 2007.

1. LA LOA CÔT,2LOA BASS 16CM VA 1TRÊBL 25MM.CO LO THONG HOI RONG 9 CM O PHIA SAU.MODEL DS-2.66.HANG MADE IN CANADA.TRONG LOA CO BO PHAN TAN KHA TO,CO CA BONG DEN NHU DONG JBL CONTROL.LOA BASS CO 2 EMANG.DUOI DAY THUNG CO 4 LO CHAN DINH.NGOAI RA TREN THUNG KO GHI GI KHAC.BAC NAO CO DUONG LINK VE LOAI NAY CHO EM BIET VOI,LOA NAY HOP VOI AMP GI?EM DO THI HINH NHU LOA CO TRO KHANG LA 4OMH.EM DANH THU VOI CAI AMP SONY 333ESR MA CAM THAY SAO SAO AY,KHONG RA DUOC.CAM ON CAC BAC TRUOC NHE.
  2. Chang thay Bac nao quan tam ca,that la buon.Hay la chua Bac nao su dung qua?Cac bac thong cam e moi tap danh may nen so viet sai chu cac Bac kho doc.Cap nay la DYNACO chu khong phai la DINACO,hom truoc em viet sai.
  3. Audioman71 Lượn

tuananh1978 bỏ dấu vào nhé !
  4. <div class='quotetop'>QUOTE (tuananh1978 @ Apr 20 2007, 07:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chang thay Bac nao quan tam ca,that la buon.Hay la chua Bac nao su dung qua?Cac bac thong cam e moi tap danh may nen so viet sai chu cac Bac kho doc.Cap nay la DYNACO chu khong phai la DINACO,hom truoc em viet sai.</div>

Em tìm thử thì thấy hình như nó là cặp ở đây http://www.dynaco.com.sg/speak.html DS-266 chứ không phải DS-2.66.
    Xem ra có vẻ loa Front cho bộ xem phim thì tuyệt đây. Tiếc quá em cũng chưa được nghe cặp này.
  5. <div class='quotetop'>QUOTE (Late @ Apr 20 2007, 12:33 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Em tìm thử thì thấy hình như nó là cặp ở đây http://www.dynaco.com.sg/speak.html DS-266 chứ không phải DS-2.66.
    Xem ra có vẻ loa Front cho bộ xem phim thì tuyệt đây. Tiếc quá em cũng chưa được nghe cặp này.</div>

Nếu theo như hình mà Late đưa link thì tôi nghĩ loa này không sản xuất ở Canada mà là của anh Ba .
    Dynaco sãn xuất ở Canada lâu lắm rồi, nay chẳng thấy sản xuất nữa .

Tuấn Anh hỏi thì nên chụp ảnh đưa lên thì mới dễ góp ý .
  6. Ui gioi oi, dung no roi.Bac ADM thong cam cho,em moi biet danh may nen chua co dau,em hua se trong thoi gian ngan se co dau.K biet noi gi,cam on Bac Late cai da.Dung hinh cua no roi day Bac MINH a.Em chi khong hieu sao em do o cai dong ho em mua o ben TRUNG QUOC thi do duoc co 4ohm.No dung ca o cai logo chu D.Em xem ky lam,tu bo loc cho den cai loa con nua,chua ai ro toi.Chat tieng cua cap loa nay so voi loa Nhat thi hon han,kha em va can bang hon nhieu(em so sanh thu roi)DYNACO san xuat ampli den noi tieng,khong biet cap loa cua em co cung hang khong nua?
  7. Dung hinh cua no roi dayBac Minh.Cai tem o cho coc loa no ghi la DS-2.66,MADE IN CANDA.Ngoai ra khong ghi them gi khac.Em moi lay ve, chua phoi ghep nhieu nen cap loa nay chua the hien duoc.Nhung no nghe rat em, khong bi choi.Cai SONY 333ESR e dang thu khong hop voi no.
  8. <div class='quotetop'>QUOTE (Audioman71 @ Apr 20 2007, 10:59 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>tuananh1978 bỏ dấu vào nhé !</div>
    Kính chào các bậc tiền bối.
    Tôi đang sở hữu một cặp loa Cerwin Vega VS-100 nhưng thực sự tôi không hiểu gì về nó. Hiện nay tôi đang sử dụng ampli Marantz 1200b để đánh với cặp loa này. Vậy xin các bậc tiền bối cho ý kiến về cặp loa, amply và cách kết hợp loa, ampli với các loa, amply khác.
    Xin trân thành cảm ơn. /forum/style_emoticons/<#EMO_DIR#>/unsure.gif

Share This Page